LỚP_12A2_THPT_ĐÔ LƯƠNG 3_NIÊN KHÓA 2006.2009
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

bạn cảm thấy lo sợ tiếng anh.topic này sẽ giúp bạn điều đó...!!!!!

2 posters

Go down

bạn cảm thấy lo sợ tiếng anh.topic này sẽ giúp bạn điều đó...!!!!! Empty bạn cảm thấy lo sợ tiếng anh.topic này sẽ giúp bạn điều đó...!!!!!

Bài gửi  ducmanh Sat Sep 04, 2010 8:35 am

chắc chúng ta khi đi học đại học, ai cũng đặt ra câu hỏi cho mình?.bạn mình răng lại giỏi tiếng anh như vậy....?,nói tiếng anh trơn tru hơn mình nhiều..?viết tiếng anh tốt hơn?đọc tiếng anh tốt hơn? tại sao vậy..?
có lẽ họ giỏi hơn mình.chắc không phải....và nhiều lý do hơn nữa.điều đó chắc ai cũng đã đưa ra câu hỏi cho mình.
hôm nay mình giới thiệu cho các bạn về một công cụ có thể nói rằng đó là điều tốt cho việc học tiếng anh của bạn.đó chính là công cụ chát tiếng anh trực tuyến.các bạn vào trang wed bày :http://nghetienganh.com/chat-tieng-anh
chúng ta sẽ chat với một người máy được lập trình sẵn.và hơn nữa chúng ta có thể chat bằng tiếng anh với mọi người qua trang wed này.
chúc các bạn thành công.
flower flower flower flower flower flower flower flower
ducmanh
ducmanh
không còn gì để mất

bạn cảm thấy lo sợ tiếng anh.topic này sẽ giúp bạn điều đó...!!!!! Empty Re: bạn cảm thấy lo sợ tiếng anh.topic này sẽ giúp bạn điều đó...!!!!!

Bài gửi  phu_ydtn_pro Tue Jan 11, 2011 9:26 pm

nhung k bit may ty tieng ah thi chat bang cach nao vay
ho noi minh chang hiu
ma minh mon noi thi phai lam the nao
phu_ydtn_pro
phu_ydtn_pro
đại anh hùng 12a2
đại anh hùng 12a2

bạn cảm thấy lo sợ tiếng anh.topic này sẽ giúp bạn điều đó...!!!!! Empty Re: bạn cảm thấy lo sợ tiếng anh.topic này sẽ giúp bạn điều đó...!!!!!

Bài gửi  ducmanh Tue Jan 11, 2011 9:58 pm

phu_ydtn_pro đã viết:nhung k bit may ty tieng ah thi chat bang cach nao vay
ho noi minh chang hiu
ma minh mon noi thi phai lam the nao
cứ guốc đại vào,người máy đó nói hay lắm...........
nhiều lúc nói hồi rồi không có chi nói thì chưởi nó,cũng thấy hay
ducmanh
ducmanh
không còn gì để mất

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content